Sharuɗɗan Aiki
An Ƙarshe Sabuntawa: April 24, 2025
1. Gabatarwa
Barka da zuwa www.audiototextonline.com! Waɗannan sharuɗɗan aiki ("Sharuɗɗa") suna sarrafa amfani ku da yanar gizon mu da ayyukanmu na canza sauti-zuwa-rubutu.
2. Lashin Amfani
Muna ba ku lashin iyakantacce, ba na keɓe ba, ba na canjawa ba, mai dawo baya don amfani da ayyukanmu don manufofi na sirri ko na kasuwanci bisa Sharuɗɗan nan.
Kun amince ba za ku ba:
- Yi amfani da ayyukanmu don kowane manufa na haramta ko ba a yarda da shi ba.
- Ƙoƙari don samun damar shiga ba a yarda ba ga kowane ɓangaren aiki ko tsararraki masu alaka da shi.
- Yi amfani da rubutun atomatik ko bots don shiga ayyukanmu, sai dai inda an yarda da fili.
- Shiga cikin ko lalata aiki ko sabar ko hanyoyin sadarwa da aka haɗa da aiki.
- Ɗora abubuwan ciki da suka ci karo da mulkin mallaka ko ya ƙunshi lamari mara kyau.
3. Sharuɗɗan Akwatin
Ku ne masu alhakin kare kalmar sirri da kuke amfani don shiga aiki da kuma duk ayyuka ko abubuwan da ake yi a ƙarƙashin kalmar sirri ku.
Ku ne masu alhakin duk abubuwan ciki da aka ɗora zuwa aiki a ƙarƙashin akwatin ku.
4. Sharuɗɗan Aiki
Muna bayar da aiki na canza sauti-zuwa-rubutu da ke amfani da fasahar AI mai ci gaba don rubuta fayilolin sauti ku.
Ana adana fayilolin masu amfani na kyauta har awanni 24 bayan canzawa, alhali kuwa ana adana fayilolin masu amfani na premium har kwanaki 30. Bayan waɗannan lokutan, ana share fayiloli kai tsaye daga sabarmu.
Yayin da muke ƙoƙari don daidai, ba mu ba da tabbacin daidaito 100% a cikin rubutaccen magana. Daidaito ya dogara ne a kan abubuwa da dama, har da ingancin sauti, ƙarar baya, harsuna, da iyakokin fasaha.
5. Sharuɗɗan Biyan Kuɗi
Muna ba da shirye-shiryen biyan kuɗi da dama da farashin da bambanci da fasaloli. Ta zaɓan shirin biyan kuɗi, kun amince ku biya kuɗin da suka dace da haraji.
Za mu iya bayar da mayar da kuɗi bisa zaɓinmu idan aiki ya kasa aiki kamar yadda aka bayyana, bisa manufar mayar da kuɗi.
Mun adana haƙƙin canja farashinmu a kowane lokaci, tare da ko ba tare da sanarwa ba. Duk canje-canjen farashi za su shafi lokutan biyan kuɗi na gaba.
6. Sharuɗɗan Abubuwan Ciki na Mai Amfani
Mallaka da amfani da abubuwan ciki da aka ɗora
Hakkin mai amfani don abubuwan ciki da aka ɗora
Mun adana haƙƙin ƙi ko cire kowane abubuwan ciki da suka ci karo da waɗannan Sharuɗɗa ko da muka same su da la'akari don kowane dalili.
7. Daidaiton Abubuwa
Abubuwan da suka bayyana a kan yanar gizon mu na iya haɗa da kurakurai na fasaha, rubutu, ko hoto. Ba mu ba da tabbacin cewa wani daga cikin abubuwa a kan yanar gizon mu daidai ne, cikakke, ko na yanzu.
8. Disclaimè
Ana bayar da ayyukanmu a matsayin "kamar yadda yake" da kuma "yadda ya kasance". Ba mu ba da wani tabbaci, da aka bayyana ko da aka nuna, kuma ta haka muna musanta duk tabbatai, har da ba tare da iyaka ba, tabbatai da aka nuna na kasuwancin kaya, dacewa don wani manufa na musamman, ko ba ƙarya ba.
Ba mu ba da tabbacin cewa aiki zai zama ba tare da cire ba, a lokaci, tsaro, ko ba tare da kuskure ba, ko cewa sakamakon daga amfani da aiki zai zama daidai ko amintacce.
9. Iyakokin
A cikin wata hanya ba za mu zama masu alhakin duk ɓarna kai tsaye, ba kai tsaye ba, ta hanyar faruwa, musamman, mai sakamakon, ko hukunci da ya samo asali daga ko a wata hanya da aka haɗa da amfani da ayyukanmu, ko da an gina a kan yarjejeniya, laifi, nauyi mai tsanani, ko wata daban nazariyar shari'a.
10. Haɗi
Ayyukanmu na iya ƙunshe da haɗi zuwa ga rukunin yanar gizo na waje da ba mu ke gudanarwa ba. Ba mu da wani iko kan, kuma ba mu ɗauki wani nauyi don, abubuwan ciki, manufofin sirri, ko ayyukan yanar gizo na ɓangare na uku ko ayyuka.
11. Gyare-gyare
Mun adana haƙƙin gyara ko maye gurbin waɗannan Sharuɗɗa a kowane lokaci. Idan gyarar tana da mahimmanci, za mu ƙoƙari bayar da aƙalla kwanaki 30 na sanarwa kafin waɗansu sababbin sharuɗɗa su fara aiki.
12. Dokoki masu Mulki
Za a gudanar da waɗannan Sharuɗɗa kuma a fasalta su bisa dokokin Turkey, ba tare da la'akari da bambancin wurare na doka ba.
13. Bayanan Tuntuɓi
Idan kuna da kowane tambaya game da waɗannan Sharuɗɗa, da fatan za a tuntuɓe mu a support@audiototextonline.com.