Bin Doka na GDPR
An Ƙarshe Sabuntawa: April 24, 2025
1. Gabatarwa
Audio to Text Online ya yi alkawarin kare sirrinka da bayanan sirrin ku a cikin bin doka na Dokar Kare Bayani na Gama Gari (GDPR).
Wannan manufa ya shafi duk bayanan sirri da muke sarrafa ba tare da la'akari da kafofin da aka adana bayanan ba.
2. Matsayinmu
A ƙarƙashin GDPR, muna aiki a matsayin mai sarrafa bayani da kuma mai sarrafa bayani na sirri dangane da yanayin:
- A Matsayin Mai Sarrafa Bayani: Muna ƙayyade manufofi da hanyoyin sarrafa bayanan sirri da aka tattaro daga masu amfani (misali, bayanan akwatin).
- A Matsayin Mai Sarrafa Bayani na Sirri: Muna sarrafa bayanan sirri da ke cikin fayilolin sauti ku a madadinku.
Mun ɗauki nauyin mu a cikin duk matsayin da gaske kuma mun sanya matakai na fasaha da shirye-shirye masu dace don tabbatar da bin doka.
3. Tushen Shari'a don Sarrafa
Muna sarrafa bayanan sirrin ku bisa waɗannan dalilai na shari'a:
- Yarjejeniya: Sarrafa mai buƙata don gudanar da yarjejeniyar mu da ku don bayar da ayyukanmu.
- Abubuwan da Halatta Samunsu: Sarrafa mai buƙata don abubuwan da halatta samunsu da muke son samu ko na ɓangare na uku, sai dai idan waɗannan abubuwan sun fi ƙarfin na ku ko haƙƙoƙi da 'yanci masu mahimmanci.
- Yarda: Sarrafa bisa yarda ku ta musamman da bayanai.
- Nauyin Shari'a: Sarrafa mai buƙata don bin nauyin shari'a da muke ƙarƙashinsa.
4. Haƙƙoƙin Ku a Ƙarƙashin GDPR
A ƙarƙashin GDPR, kuna da haƙƙoƙin nan game da bayanan sirrin ku:
4.1 Haƙƙin Shiga
Kuna da haƙƙin roƙon kwafin bayanan sirrinku da muke riƙe.
4.2 Haƙƙin Gyara
Kuna da haƙƙin roƙon mu gyara duk bayanan sirri marasa inganci ko cikakke ba.
4.3 Haƙƙin Share (Haƙƙin Mantawa)
Kuna da haƙƙin roƙon a share bayanan sirrinku a cikin wasu yanayi.
4.4 Haƙƙin Iyakance Sarrafa
Kuna da haƙƙin roƙon mu iyakance sarrafa bayanan sirrinku a cikin wasu yanayi.
4.5 Haƙƙin Ƙi
Kuna da haƙƙin ƙi sarrafa bayanan sirrinku a cikin wasu yanayi.
4.6 Haƙƙin Dauko Bayani
Kuna da haƙƙin roƙon kwafin bayanan sirrinku a tsari mai tsari, mai yawan amfani, kuma da na'ura za ta iya karanta.
4.7 Haƙƙoƙi da Suka Shafi Yanke Shawara ta Atomatik
Kuna da haƙƙin kar a sanya ku ƙarƙashin yanke shawara da aka gina kawai a kan sarrafa na atomatik, har da tsarin bayanai, wanda ke haifar da sakamakon doka game da ku ko yana tasiri maku a hanya mai mahimmanci.
5. Yadda za a Yi Amfani da Haƙƙoƙin Ku
Don yin amfani da kowane daga cikin waɗannan haƙƙoƙi, da fatan za a tuntuɓe mu a support@audiototextonline.com.
Za mu amsa buƙatar ku cikin wata ɗaya na karɓa. Ana iya ƙara wannan lokaci na wata biyu ƙari inda ya zama buƙata, da la'akari da ƙullin da kuma yawan buƙatu.
6. Tsaron Bayani
Mun ɗora matakai na fasaha da shirye-shirye masu dace don tabbatar da matakin tsaro daidai da haɗarin, har da rufe sirri, iyakancin shiga, da kimantawa na tsaro na kullum.
A cikin aukuwar cin karo da bayanan sirri da zai iya haifar da haɗarin ƙwarai ga haƙƙoƙi da 'yancinku, za mu sanar da ku ba tare da jinkiri ba.
7. Ajiyar Bayani
Muna ajiye bayanan sirrinku kawai don tsawon lokaci mai buƙata don manufofin da aka tattara su, har da manufofin gamsar da duk buƙatar doka, lissafi, ko rahotanni.
Ana ajiye fayilolin sauti da rubutaccen magana bisa ga tsarin biyan kuɗin ku (misali, awanni 24 don masu amfani na kyauta, kwanaki 30 don masu amfani na premium). Ana ajiye bayanan akwatin yadda akwatin ku yake aiki da kuma don lokaci mai dace bayan don manufofin shari'a da gudanarwa.
8. Canja-canjen Bayani na Ƙasashe
Lokacin da muke canja bayanan sirrin ku zuwa bayan Yankin Tattalin Arzikin Turai (EEA), muna tabbatar da cewa tsare-tsare masu dace sun kasance, kamar sharuɗɗan yarjejeniya tsayayyu da Hukumar Turai ta amince, ƙa'idojin kamfani masu nauyi, ko sauran dabaru da aka yarda da su na shari'a.
9. Jami'in Kare Bayani
Za ku iya tuntuɓar Jami'in Kare Bayani a privacy@www.audiototextonline.com.
10. Koke-koke
Idan kuna tsammanin cewa sarrafawar bayanan sirrinmu ta keta dokokin kare bayani, kuna da haƙƙin shigar da kara zuwa ga hukumar mai kula da wannan yanki. Za ku iya samun hukumar ku ta kusa a cikin yanar gizon Hukumar Turai ta Kare Bayani: yanar gizon Hukumar Turai ta Kare Bayani.
Duk da haka, za mu so samun damar sarrafa damuwar ku kafin ku tuntuɓi hukuma mai kula, saboda haka da fatan za a tuntuɓe mu da farko a support@audiototextonline.com.